KUMPARE Indie Movie

KUMPARE Indie Movie
Kasing-lakas ba ng alak ang tama mo sa kanya?

KUMPARE

MY MOVIE POSTERS

Monday, October 31, 2011

PBB 2011 HOUSEMATE: SEICHANG USHIMI












SEICHANG USHIMI Profile


(Ang Pinoy Anime ng Japan)


Real Name: Seiichi Ushimi
Nickname: Seichang
Status: Current Housemate
Origin: Tokyo, Japan
Age: 22
Birthdate: 1989-03-16
Nationality: Filipino-Japanese
Hobbies: reading books
Favorite Color: pink, purple, wine red… basta cute
Favorite Food: kare-kare, adobo, barbecue
Favorite Show: Dragonball Z, Pinoy Big Brother, ASAP
Favorite Actress: Sarah Geronimo, Penelope Cruz
Favorite Singer: SMAP band
OTHER INFORMATION:


Laking-Japan si Seichang, pero dahil taga-Davao ang ina niya, madalas din siyang umuwi sa Pilipinas. At home naman talaga siya dito dahil para sa kanya, mababait ang mga Pinoy. Unang dahilan ng pagpunta niya sa audition? Akala niya makikita niya si Sarah Geronimo! Sa dating housemates, pinaka-naaalala niya si Cathy ng PBB Double Up. Pagpasok sa bahay ni Kuya, game lang si Seichang sa kahit ano. “Basta experience, good opportunity for the future.”
Takot sa ipis si Seichang, kaya importante sa kanyang maging malinis sa bahay at hindi niya uurungan ang anumang gawaing-bahay. Kaya niya din magluto ng hamburger at yakisoba! May konti siyang alam na mga salita, pero nangangapa pa si Sei Chang sa pagsasalita at pag-intindi ng Filipino at English. Ang strategy niya: “Always smile and chika chika!” Hindi man niya makuha sa kwentuhan, may back-up plan ng Pinoy Anime ng Japan: Sign language at acting!




Seichang Uchimi reaction when he found out he was part of PBB Unlimited ...






Source:


http://www.starmometer.com/2011/10/31/pinoy-big-brother-unlimited-housemates-profiles/

Saturday, October 22, 2011

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...